Skrifstofa

Ásgrímur Örvar Jónsson Verkefnastjóri og starfsmannamál orvar@rafmidlun.is
843-3524
Baldur Á. SteinarssonFjármála- og framkvæmdastjóribaldur@rafmidlun.is
843-3505
Björgvin R. Pálsson Stjórnarformaður og verkefnastjóri bjoggi@rafmidlun.is
843-3506
Elín Ósk Sigurðardóttir Aðalbókari elinosk@rafmidlun.is
540-3519
Guðjón Halldórsson Verkefnastjóri gudjon@rafmidlun.is
843-5857
Hrefna Einarsdóttir Bókhald hrefna@rafmidlun.is
540-3516
Jónína H Kristjánsdóttir Verkbókhald og innheimtajonina@rafmidlun.is
540-3508
Kolbeinn SverrissonSölu og lagerstjórikolbeinn@rafmidlun.is
540-3515
Óskar Þórisson Gæða-og verkefnastjóri oskar@rafmidlun.is
843-3523
Vilborg Hannesdóttir Starfsmannastjóri vilborg@rafmidlun.is
898-9952

Verkefna og verkstjórar

Atli Már Bjarnason Verkefnastjóriatli@rafmidlun.is
843-5884
Bjarki BjörgvinssonVerkefnastjóri bjarkib@rafmidlun.is
843-3514
Birkir Magnússon Verkefnastjóri birkirm@rafmidlun.is
843-5893
Bjarni Tryggvason Þjónusta, Mila/siminn bjarni@rafmidlun.is
843-5862
Brynjar Sigurðsson Verkstjóri brynjar@rafmidlun.is
843-3511
Damian Surowiec Verkstjóri
843-3510
Eduardo Rodrigo AlonsonÞjónustu sérverkefnaeduardo@rafmidlun.is
Egidijus Zilius Verkstjóriegidijus@rafmidlun.is
843-3512
Gísli Birgisson Verkefnastjórigb@rafmidlun.is
843-3504
Halldór Þorgeir Jónatansson Verkstjórihalldor@rafmidlun.is
843-3519
Hannes Svanur Grétarsson Verkefnastjórihannes@rafmidlun.is
843-3501
Helgi Þór Guðbjartsson Verkstjórihelgi@rafmidlun.is
843-3525
Hrólfur Þórarinsson Verkstjóri hrolfur@rafmidlun.is
843-3527
Ingólfur Sigurðsson Verkefnastjóri ingolfur@rafmidlun.is
843-3517
Kristján Fannar Leifsson Verkstjóri kristjanfannar@rafmidlun.is
Magnús Már Steinarssonmagnus@rafmidlun.is
843-3507
Níels Árni ÁsgeirssonVerkstjóriniels@rafmidlun.is
843-5878
Olgeir Sölvi Karvelsson Verkefnastjóri Elkem Grundartanga olgeir@rafmidlun.is
843-5877
Óskar Hlíðar Jónsson Verkefnastjóri Norður Ál Grundartangaoskarh@rafmidlun.is
843-5853
Valgarður V. Lúðvíksson Verkefnastjórivalli@rafmidlun.is
843-3508

Þjónustan

Bosko Popovic Þjónusta bosko@rafmidlun.is
843-5875
María Rós Arnfinnsdóttir Þjónusta mariaros@rafmidlun.is
Jóhannes Rúnar Ástvaldsson Þjónustustjóri joi@rafmidlun.is
843-3526
Sigurberg Rúnarsson Þjónustasigurberg@rafmidlun.is
Sigurður Ragnar Brynjólfsson Þjónusta sigurðurragnar@rafmidlun.is
Sigþór Vopni Vigfússon Verkefnastjóri þjónustu sissi@rafmidlun.is
843-3516
Yngvi Freyr Guðmundsson Þjónusta yngvifreyr@rafmidlun.is

Þjónusta stóreldhústækja

Björn Kr. Marteinsson Þjónusta stóreldhústæki bjossi@rafmidlun.is
843-3500
Þorleifur Jóhannes Á Reynisson Þjónusta stóreldhústækithorleifur@rafmidlun.is
843-5886
Ólafur Tröster Þjónusta stóreldhústæki olafurtroster@rafmidlun.is
843-3515

Verkstæði og sendibílstjórar

Davíð Örn Guðmundsson Umsjónarmaður lagers og húsnæðis á Flugumýri davidorn@rafmidlun.is
Haraldur Ingi Gunnarsson Verkstæði
843-5879
Knútur Örn Bjarnason Verkstæðiknutur@rafmidlun.is
843-3521
Magnús Sigurjonsson Verkstæði magnussigurjóns@rafmidlun.is
Páll Pálsson Sendibílstjóri
843-3520
Pétur Ingi Vigfússon Sendibílstjóri
843-5863